ข้อมูลบุคลากร

ข้อมูลข้าราชการครูโรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126

ที่

ชื่อ – ชื่อสกุล

ตำแหน่ง/วิทยฐานะ

วุฒิ

วิชา เอก

1

นายแกล้วกล้า  ประชานันท์

ผู้อำนวยการโรงเรียน

ก.ศม.

บริหาร กศ.

2

นายสุพรรณ  เอ้มะราช

รองผู้อำนวยการโรงเรียน

ศษ.ม.

บริหาร กศ.

3

นายวิจิตร สายสิงห์

รองผู้อำนวยการโรงเรียน

ศษ.ม.

บริหาร กศ.

4

นายนิมิต  สัตถาผล

รองผู้อำนวยการโรงเรียน

ศษ.ม.

บริหาร กศ.

5

นางวรรณา  สว่างแวว

รักษาการรอง ผอ.โรงเรียน

ศษ.บ.

สังคมฯ

6

นางปริศนา  ชาประดิษฐ์

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

บรรณารักษ์

7

นางบุญเพ็ง  แสนอุบล

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ศษ.ม.

หลักสูตรและการสอน

8

นางศิริลักษณ์  สอระสัน

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

การประถมฯ

9

นางอรวรรณ  ยศตะโคตร

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

การประถมฯ

10

นายอนิวัติ   สุขพอดี

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

กศ.บ.

วิทยาศสต์-เกษตร

11

นางรุจิรา  ตั้งกุลบริบูรณ์

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ศษ.ม.

บริหารการศึกษา

12

นางอุบลรัตน์  หล้าชาญ

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ศษ.ม.

การพัฒนาหลักสูตรฯ

13

นายทินกร  ทันแล้ว

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ศษ.บ.

ภาษาอังกฤษ

14

นายอภิสิทธิ์  ศรีบุศยกุล

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ศษ.ม.

บริหารการศึกษา

15

นางลำพูน  จันทร์มาลา

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ศษ.ม.

การพัฒนาหลักสูตรฯ

16

นางประกายแก้ว ปัญญารัตน์

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

พลศึกษา

17

นายบัณฑิต  ชิณเทศ

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

คณิตศาสตร์

18

นางจุฬาลักษณ์  ธีรนิธิมงคลกุล

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ศษ.ม.

การพัฒนาหลักสูตรฯ

19

นางสุภรณ์  ทิพเนตร

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

คหกรรม

20

นางดวงใจ  พรมอินทร์

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

บริหารการศึกษา

21

นางวีณา  มิตรยอดวงศ์

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ศษ.ม.

การพัฒนาหลักสูตรฯ

22

นางสาวณัฏฐชนุตตร โคตรคำหาร

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ศษ.ม.

บริหารการศึกษา

23

นางบุหงา  วารินทร์

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

แนะแนว

24

นางวิมลพักตร์  ดาบพิมพ์ศรี

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

วิทย์

25

นางสาวอรชร  ศรีเวียงธวัช

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ศษ.บ.

การประถมฯ

26

นางวชิราภรณ์  มาระมิ่ง

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

การศึกษาปฐมวัย

27

นางมณฑา  ยุทธคราม

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

กศ.บ.

พลศึกษา

28

นางโชติกา  คำน้อย

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

คหกรรม

29

นางนิระมัย  นิทัสนะศาสน์

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

การประถมฯ

30

นางดวงใจ  แพงศรี

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

ภาษาอังกฤษ

31

นายบุญกาญจน์  ร่มวาปี

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ศษ.บ.

สังคมฯ

32

นางสุมาลี กางบุญเรือง

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

สังคมฯ

33

นายไพโรจน์   บุราณสาร

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ศษ.บ.

การประถมฯ

34

นางระวิวรรณ  ล่ำสัน

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ศษ.ม.

การพัฒนาหลักสูตรฯ

35

นางกุหลาบ  เปลรินทร์

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

ปฐมวัย

36

นายอาทิตย์  พลเศษ

ครู ครูชำนาญการ

ศษ.ม.

บริหารการศึกษา

37

นางกรรณิการ์  วงศ์ธรรม

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

วิทย์

38

นางเบญจพร  สุรินทร์เลิศ

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

ปฐมวัย

39

นายเสด็จ  แก้วแสนเมือง

ครู

ค.ม.

บริหารการศึกษา

40

นายธีรศักดิ์  ไชยทะ

ครู ครูชำนาญการ

ศษ.ม.

บริหารการศึกษา

41

นางวิไลวรรณ งอยผาลา

ครู ครูชำนาญการ

ค.บ.

วิทยาศาสตร์ทั่วไป

42

นางวรรณชนก  โสมปัดทุม

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

กศ.ม.

คณิตศาสตร์

43

นางพรนิภา  อินธิจันทร์

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

คหกรรมศาสตร์

44

นายวรุตม์   โคตรคำหาญ

ครูผู้ช่วย

ร.บ.

การเมืองการปกครอง

45

นางลัดดาวรรณ โสโคกกรวด

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ศศ.บ.

บรรณารักษ์

46

นางสาวศรีสุดา นาถประนิล

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

กศ.ม.

ชีววิทยา

47

นางสาวเนตรนภา โพธิ์สาวัง

ครู ครูชำนาญการ

บธ.ม.

บริหารธุรกิจ

48

นางรัตถยา  แสงสี

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

สังคมศึกษา

49

นายนุกูล  กระโจม

ครู ครูชำนาญการ

ศษ.ม.

บริหารการศึกษา

50

นางระจิตตรา  ศรีจันทร์

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ศษ.บ.

สังคมศึกษา

51

นางศรีนภา  พงษ์สิทธิศักดิ์ 

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

การประถมศึกษา

52

นายสุรเชษฐ์  ทองเลิศ

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

บริหารการศึกษา

53

นางยุพยงค์  ศรีนุกูล

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ศษ.ม.

บริหารการศึกษา

54

นายวิญญู  ไชยทะ

ครู ครูชำนาญการ

ศษ.ม.

บริหารการศึกษา

55

นางรุ่งทิพย์  ลาผม

ครู ครูชำนาญการ

ศษ.ม.

บริหารการศึกษา

56

นางวรวรรณ  ใจไหว

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

ค.บ.

นาฏศิลป์

57

นางสาวนงรักษ์  ยุงไธสง

ครู ครูชำนาญการพิเศษ

กศ.ม.

คณิตศาสตร์

58

นางสาวเกษมศรี  ศรีชาติ

ครูผู้ช่วย

ค.บ.

ภาษาอังกฤษ

59

นางสาวกนกวรรณ  บุราณสาร

ครู

ค.บ.

ภาษาอังกฤษ

60

นางสาวกนกพร  หันจางสิทธิ์

ครู

ค.ม.

บริหารการศึกษา

61

นางสาวเจนจิรา  ขันธวิชัย

ครู

กศ.ม.

บริหารการศึกษา

62

นางสาวผกาวรรณ อังคะพนมไพร

ครู

ศษ.ม.

บริหารการศึกษา

63

นางสาวจีราภรณ์  กาญจนะกันโห

ครู

ค.บ.

วิทยาศาสตร์ทั่วไป

 

 ข้อมูลครูอัตราจ้าง

ที่

ชื่อ – ชื่อสกุล

วุฒิ

วิชา เอก

1

นายบัญชา  ศิลาลัย

ค.บ.

คอมพิวเตอร์ศึกษา

2

ศิลป

3

นางสาวเอื้ออารีย์  ไชยศรี

ค.บ.

ภาษาอังกฤษ

4

นางสาววรรณภา  เมืองแทน

บธ.บ.

การจัดการทั่วไป

5

นายพีรพล  สุนารักษ์

ค.บ.

อุตสาหกรรม

6

ศิลป

7

นายสุวิทย์  นิลนนท์

ค.บ.

พลศึกษา

8

นางสาวกนิษฐา  วารีย์

ค.บ.

ภาษาไทย

9

นางสาวชุติมา  แสนสากล

ค.บ.

ภาษาอังกฤษ

10

นายชลภิวิชญ์  ศรีบุศยกุล

วท.บ.

ฟิสิกส์ประยุกต์

11

นายเทพศักดา  แสนโคตร

วท.บ.

เทคโนโลยีไฟฟ้า

12

นางสาวศศิธร  ศรีสำราญ

ศศบ.

ภาษาอังกฤษ

13

นางสาววริศรา  อุปัญญ์

ค.บ.

วิทยาศาสตร์

14

นายฐาปกรณ์  จันทร์วิเศษ

ค.บ.

คอมพิวเตอร์

15

นายแสนสุข  แสนอุบล

ศศ.บ

ดนตรีไทย

16

นายรักพงศ์  บุญล้อม

ค.บ.

ดนตรีสากล

17

นางนันทพร  อัฐนาค

ค.บ.

การปฐมวัย

18

นางสาวโสภิดา  ไชยทะ

รป.บ.

การบริหารการปกครอง

 

Read 839 times Last modified on วันอาทิตย์, 26 กุมภาพันธ์ 2560 23:45